Nếu các cô gái muốn sở hữu một chiếc đồng hồ đeo tay có chất lượng tốt, diện mạo ấn tượng mà giá thành hợp lý thì chắc chắn chiếc đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D sẽ là một sự lựa chọn vô cùng hợp lý. Hãy cùng bài viết dưới đây tìm hiểu kỹ hơn, sâu hơn về sản phẩm này nhé!
Đồng hồ Citizen nữ mang mã hiệu EM0843-51D thiết kế ấn tượng
☸ Thương hiệu đồng hồ đeo tay Citizen là một trong những thương hiệu máy đếm cực kỳ nổi tiếng. Các sản phẩm của hãng có giá thành hợp lý, nhờ vậy mà các sản phẩm có thể tiếp cận dễ dàng hơn với người dùng. Và đây cũng chính là sứ mệnh mà hãng đang đặt ra.
Đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D có thiết kế vô cùng bắt mắt
Thiết kế mặt số của đồng hồ Citizen EM0843-51D
☸ Để một chiếc đồng hồ trở nên thu hút hơn, bắt mắt hơn và ấn tượng hơn thì mặt số chính là một yếu tố vô cùng quan trọng. Hiểu được điều đó nên hãng cực kỳ chăm chút cho chính bộ phận này.
☸ Ở chiếc đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D này hãng đã lựa chọn dạng tròn khá cổ điển, với kích thước đường kính khoảng 30mm, nhờ vậy mà các sản phẩm có thể phù hợp với rất nhiều cô gái.
☸ Phần nền của mặt số đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D được khảm xà cừ, đây là một chất liệu hoàn toàn tự nhiên và cực kỳ đặc biệt. Mặt số có thể thay đổi màu sắc liên tục dựa vào góc nhìn của người dùng.
☸ Những viên đá pha lê được đính lên trên mặt số của chiếc đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D giúp sản phẩm trở nên nữ tính hơn, thu hút hơn và ấn tượng hơn.
Thiết kế của dây đeo đồng hồ Citizen EM0843-51D
☸ Đồng hồ Citizen dây kim loại khiến cho sản phẩm toát lên một vẻ đẹp thu hút và ấn tượng hơn, có lẽ vẻ đẹp mà nó mang lại bạn sẽ khó có thể kiếm được một chất liệu khác.
☸ Cách mà hãng tạo nên các mắt xích được làm vô cùng tỉ mỉ nhằm tạo nên một vẻ đẹp nữ tính, thời thượng.
☸ Dây kim loại có khả năng kháng nước tốt, kháng oxy hóa nên tuổi thọ cực kỳ dài, điều này người dùng có thể yên tâm hơn.
Bộ máy của đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D
☸ Đồng hồ Citizen Eco Drive chính là niềm tự hào cũng như là đặc trưng của hãng. Sở hữu công nghệ hiện đại nên bộ máy này có thể chuyển hóa ánh sáng từ nguồn tự nhiên hoặc nhân tạo thành năng lượng để hoạt động.
Chiếc đồng hồ có bộ máy cực kỳ chất lượng
Thông số kỹ thuật của đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D
Thương Hiệu: Citizen
Số Hiệu Sản Phẩm: EM0843-51D
Xuất Xứ: Nhật Bản
Kính: Mineral Crystal (Kính Cứng)
Máy: Eco-Drive (Năng Lượng Ánh Sáng)
Bảo Hành Quốc Tế: 1 Năm
Bảo Hành Tại Hải Triều: 5 Năm
Đường Kính Mặt Số: 28.3 mm
Bề Dày Mặt Số: 8 mm
Niềng: Thép Không Gỉ
Dây Đeo: Thép Không Gỉ
Màu Mặt Số: Trắng Xà Cừ
Chống Nước: 5 ATM
Chức Năng:
Nơi sản xuất (Tùy từng lô hàng): Trung Quốc
Tính năng của đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D
☸ Đồng hồ đeo tay Citizen EM0843-51D có khả năng chống nước 5ATM, các hoạt động thường ngày như rửa tay, tắm hay di chuyển dưới mưa đều có thể dễ dàng thực hiện.
Thông tin bảo hành của đồng hồ Citizen EM0843-51D
☸ Khi bạn mua đồng hồ Citizen chính hãng EM0843-51D tại hệ thống cửa hàng của Đồng hồ Hải Triều bạn sẽ được hưởng chính sách bảo hành Quốc tế có thời hạn là 1 năm.
Giá bán của đồng hồ Citizen EM0843-51D
☸ Mức giá để có thể mua đồng hồ Citizen EM0843-51D tại Đồng hồ Hải Triều: 10.670.000 (Cập nhật từ ngày 01/06/2022).
MMMHA - NTHNam20220609 - NHOanh20240525
#đồng hồ Citizen chính hãng
#mua đồng hồ Citizen
#đồng hồ Citizen dây kim loại
#Đồng hồ Citizen nữ
#Đồng hồ Citizen Eco Drive